Cricketआंतरराष्ट्रीय बातम्या

साऊथॅम्प्टन हवामान अद्यतने, २१ जून, सोमवार, भारत विरुद्ध न्यूझीलंड दिवस,, डब्ल्यूटीसी

संपादक ओंकार किसन शिंदे

साऊथॅम्प्टन हवामान अद्यतने, २१ जून, सोमवार, भारत विरुद्ध न्यूझीलंड दिवस,, .

न्यूझीलंड 101/2, माग भारत (217) यांनी 116 धावा | त्या शेवटी विकेटने भारताच्या उत्तेजनांना चालना दिली असावी. त्यांना खरोखरच पुढे जाणे आवश्यक आहे कारण केवळ ब्लॅककॅप्स ११ 8 धावांनी पिछाडीवर आहेत आणि wickets विकेट्स हातात आहेत. 4 व्या दिवशी त्यांच्या गोलंदाजांसाठी परिस्थिती अधिक अनुकूल असेल अशी त्यांना आशा आहे.

लाइव्ह साऊथॅम्प्टन वेदर अपडेट, इंडिया वि न्यूझीलंड, डब्ल्यूटीसी फायनल, इंड वि एनझेड डे 4 लाइव्ह अपडेट्स. स्पॉइलस्पोर्ट प्ले होण्याची शक्यता आहे.

जर खेळ पाच दिवसात संपत नसेल तर सामना आरक्षित दिवसात प्रवेश करेल. सुरुवातीला, शर्ती योग्य असल्यास गेमप्लेमध्ये काही अतिरिक्त षटके जोडून पाच दिवसांत गेम समाप्त करणे प्राधान्य असेल. षटकांची पूर्तता झाल्यास आरक्षित दिवस होणार नाही आणि त्याच वेळी सामना अनिर्णित राहणार आहे. त्या प्रकरणात दोन्ही संघ सह-विजेते म्हणून घोषित केले जातील आणि बक्षिसाची रक्कम समान प्रमाणात वितरीत केली जाईल.

“सामन्यादरम्यान वेळ गमावल्यास आयसीसीचे मॅच रेफरी नियमितपणे संघ आणि माध्यमांना राखीव दिवसाचा कसा उपयोग करता येईल याविषयी अद्यतनित करेल. राखीव दिन वापरायचा की नाही याबाबत अंतिम निर्णय जाहीर केला जाईल. पाचव्या दिवशी शेवटच्या वेळेच्या निर्धारित वेळेस, “आयसीसीच्या निवेदनात म्हटले आहे.

भारताची प्लेइंग इलेव्हनः रोहित शर्मा, शुबमन गिल, चेतेश्वर पुजारा, विराट कोहली (झेल), अजिंक्य रहाणे, habषभ पंत (डब्ल्यूके), रवींद्र जडेजा, रविचंद्रन अश्विन, इशांत शर्मा, मोहम्मद शमी आणि जसप्रीत बुमराह.

न्यूझीलंडची प्लेइंग इलेव्हन: टॉम लाथम, डेव्हन कॉनवे, केन विल्यमसन (झे), रॉस टेलर, हेन्री निकोलस, बीजे वॅटलिंग (डब्ल्यू), कॉलिन डी ग्रॅन्डहोमे, काईल जेमीसन, नील वॅग्नर, टिम साउथी, ट्रेंट बोल्ट.

 

बातमी शेअर करण्यासाठी खाली क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे